
  

MWALIKO WA KUSHIRIKI KATIKA MAADHIMISHO YA SIKU YA MILIKI UBUNIFU 

DUNIANI 

Je, wewe ni mdau, mtaalamu, au una shauku ya Miliki Ubunifu (Intellectual 

Property) na una malengo ya kufahamu kuhusu sekta ya Miliki Ubunifu  na 

maendeleo endelevu nchini? Kama jibu lako ni Ndiyo, basi wito huu unakuhusu! 

 

Wakala wa Usajili wa Biashara na Leseni (BRELA) kwa kushirikiana na Ofisi ya Haki Miliki 

Tanzania (COSOTA) wameandaa Maadhimisho ya Siku ya Miliki Ubunifu Duniani 

yatakayofanyika tarehe 09 Mei 2024 Jijini Dar Es Salaam. Maadhimisho haya yanalenga 

kutoa fursa ya kutafakari kwa pamoja na wadau juu ya mahusiano yaliyopo kati ya Miliki 

Ubunifu (IP) na Malengo ya Maendeleo Endelevu (Sustainable Development Goals - 

SDGs). Kauli Mbinu ya Maadhimisho haya ni “Miliki Ubunifu na Malengo ya Maendeleo 

Endelevu: Kujenga mustakabali wa pamoja kwa kutumia ubunifu”. 

Unaweza kushiriki kama i) Mshiriki wa Kawaida ii) Mtoa Mada, iii) Kuonesha Bidhaa au 

Huduma katika maonesho (Exhibitor), na/au iv) Mfadhili. 

 

Jinsi ya Kushiriki 

Ili kushiriki, tafadhali tuma maombi kwa kutumia kiungo (link) hiki 

https://forms.gle/XGR2TnjbYda5cMbz7  

Kwa maelezo zaidi, tafadhali tupigie kwa namba 0222212800 au tuandikie kupitia 

maoni@brela.go.tz au tembelea mitandao yetu ya kijamii ya, Instagram: brela_tanzania, 

Facebook: BRELA Tanzania, X: brela_tanzania 
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FOMU YA USHIRIKI KATIKA MAADHIMISHO YA SIKU YA MILIKI UBINIFU 

TANZANIA 

1. Jina: 

2. Taasisi: 

3. Barua Pepe: 

4. Namba ya Simu: 

5. Jinsia: 

-  Me 

-  Ke 

6. Uhusika katika maonesho: (Tafadhali andika aina ya ushiriki mf. mshiriki wa 

kawaida, Mzungumzaji, Muonesha bidhaa/huduma au mdhamini) 

 

- Mshiriki wa kawaida 

- Mzungumzaji 

- Muonesha bidhaa/huduma 

- Mdhamini 

 

7. Kama utapenda kushiriki kama mfadhili, tafadhali andika ni aina ya ufadhili; 

 

a. Fedha taslimu 

b. Vifaa 

c. Nyinginezo (taja) 

………………………………………………………………………………….. 

 

8. Kama majibu ya Na. 7 hapo juu ni vifaa, tafadhali  taja aina ya vifaa 

………………………………………………………………………………………….. 

……………………………………………………………………………………………… 

9. Kama ungependa kushiriki kama Mzungumzaji, tafadhali taja aina ya mada 

ambayo ungependa kuizungumzia (iendane na Kauli Mbiu) 

…………………………………………………………………………………………. 

10. Kama ungependa kuonesha bidhaa au ubunifu wako, tafadhali ainisha aina ya 

ubunifu unaotaka kuuonesha pamoja na taarifa kama ubunifu umsajiliwa kupitia 

hakimiliki, Hataza, alama ya biashara au huduma, nk. 

…………………………………………………………………………………………… 

11. Kama una maoni au ushauri, tafadhali andika hapa chini 

………………………………………………………………………………………… 

 

 


